Piston Air Compressor

samfurori

 • Likita Lab Dental Silent Portable 0.75HP ~ 4HP Man Fetur Kyautar Jirgin Sama

  Likita Lab Dental Silent Portable 0.75HP ~ 4HP Man Fetur Kyautar Jirgin Sama

  Mai ɗaukar iskar iska mai ɗaukar nauyi yana ba da iska mai tsafta ba tare da mai ba, kuma ƙarar ta yi ƙasa da 68db.Kudin kulawa yana da ƙasa kuma tsawon rayuwa yana da tsawo.Ana amfani da shi musamman don magani, dakin gwaje-gwaje da fannin sinadarai da sauransu.

 • Na'urar Kwamfuta ta belt

  Na'urar Kwamfuta ta belt

  Kwamfutar iska da ke motsa belt galibi ya ƙunshi famfo na iska, mota, tanki da abubuwan dangi.Ƙarfin wutar lantarki daga 0.75HP zuwa 30HP.Za'a iya daidaita famfo daban-daban tare da ƙarfin tanki daban-daban don ƙarin zaɓuɓɓuka.Ana amfani da su sosai don feshin fenti, kayan ado, aikin katako, sarrafa kayan aikin pneumatic, kayan aiki na atomatik da sauransu.

 • Nau'in BM Nau'in 2HP/24L&50L Na'urar Kwamfuta ta Kai tsaye tare da Takaddun shaida na CE/UL

  Nau'in BM Nau'in 2HP/24L&50L Na'urar Kwamfuta ta Kai tsaye tare da Takaddun shaida na CE/UL

  Kwampreshin iska mai sarrafa kai tsaye motar tana da haɗin kai kai tsaye tare da jujjuyawar bututun iska na piston wanda ya sanya tankin iska.Nau'in šaukuwa ne kuma mai sauƙin ɗauka.Wutar wutar lantarki daga 0.75HP zuwa 3HP, kuma tankin yana daga 18lita zuwa 100lita.Ana iya amfani dashi ko'ina a fagen aikin gida, aikin motsa jiki na cikin gida & waje, kamar kayan ado, ƙusa, fenti & fesa, gyarawa da sauransu.

 • Nau'in FL Nau'in 2HP/24L&50L Mai Kwamfutar Jirgin Sama Kai tsaye tare da Takaddun Takaddun CE/UL

  Nau'in FL Nau'in 2HP/24L&50L Mai Kwamfutar Jirgin Sama Kai tsaye tare da Takaddun Takaddun CE/UL

  Kwampreshin iska mai sarrafa kai tsaye motar tana da haɗin kai kai tsaye tare da jujjuyawar bututun iska na piston wanda ya sanya tankin iska.Nau'in šaukuwa ne kuma mai sauƙin ɗauka.Wutar wutar lantarki daga 0.75HP zuwa 3HP, kuma tankin yana daga 18lita zuwa 100lita.Ana iya amfani dashi ko'ina a fagen aikin gida, aikin motsa jiki na cikin gida & waje, kamar kayan ado, ƙusa, fenti & fesa, gyarawa da sauransu.

 • Sabon Silent Medical Lab Mai Haƙori Pump Kyauta 550W 750W 1100W 1500W

  Sabon Silent Medical Lab Mai Haƙori Pump Kyauta 550W 750W 1100W 1500W

  Fitar iska mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi yana ba da iska mai tsafta ba tare da mai ba, kuma ƙarar ta yi ƙasa da 68db.Kudin kulawa yana da ƙasa kuma tsawon rayuwa yana da tsawo.Ana amfani da shi musamman don magani, dakin gwaje-gwaje da fannin sinadarai da sauransu.Ikon shine 550W, 750W, 1100W, 1500W kuma ana iya daidaita shi da girman ƙarfin daban-daban.

 • Babban Ingancin 0.75HP ~ 30HP Simintin Jirgin Ruwa na Piston Air don Kwamfutar Jirgin Sama mai belt

  Babban Ingancin 0.75HP ~ 30HP Simintin Jirgin Ruwa na Piston Air don Kwamfutar Jirgin Sama mai belt

  Matsakaicin famfunan iska na piston sun shahara a kasuwa saboda gasa farashinsa, ingantaccen kuzari da tsawon rayuwa.Ana haɗe famfunan iska mai jujjuyawar piston tare da simintin ƙarfe na simintin ƙarfe da silinda, aluminium ko pistons baƙin ƙarfe, sandunan haɗin aluminum ko baƙin ƙarfe, da zoben piston da bearings masu inganci.Gudun iska na wannan jerin jeri daga 60L/min zuwa 4500L/min.Ƙarfin gini yana sa ya zama abin dogaro, dorewa kuma kayan aiki mai ɗorewa don aiki a waje ko cikin gida.