Na'urar Kwamfuta ta belt
Kwamfutar iska da ke motsa belt galibi ya ƙunshi famfo na iska, mota, tanki da abubuwan dangi.Ƙarfin wutar lantarki daga 0.75HP zuwa 30HP.Za'a iya daidaita famfo daban-daban tare da ƙarfin tanki daban-daban don ƙarin zaɓuɓɓuka.Ana amfani da su sosai don feshin fenti, kayan ado, aikin katako, sarrafa kayan aikin pneumatic, kayan aiki na atomatik da sauransu.


Ma'aunin Matsi
Madaidaicin nuni na ƙimar matsa lamba gas mai kwampreso iskar gas ya dace don dubawa da daidaitawa don biyan bukatun aiki daban-daban.
Sauya
Idan akwai gazawar wutar lantarki da ake amfani da ita, da fatan za a fara sarrafa maɓallin matsa lamba a cikin rufaffiyar jihar da farko.


Valves Tsaro
Bawul ɗin aminci tare da hatimi mai kyau zai tashi ta atomatik lokacin da matsa lamba na bawul ɗin aminci ya yi yawa don tabbatar da aminci
Tankin Jirgin Sama
Daidaitaccen farantin karfe, babban tauri, babban ƙarfi da karko, babu ruwan iska da aminci.


Dabarun
Mai taushi fata lalacewa-juriya da shock-ab-sorbing abin nadi yana da tsawon sabis rayuwa, kuma ya fi dacewa da aiki da motsi.
● Ƙwaƙwalwar iska mai ɗaukar bel mai ɗaukuwa;
● Ƙarfin iska mai ɗorewa;
● Aluminum piston da babban alloy piston zobe don babban kaya;
● Magudanar ruwa mai sauƙin buɗewa;
● Matsalolin matsa lamba tare da saitunan matsa lamba na yankewa / yanke;
● Mai sarrafawa tare da ma'auni don nuna matsa lamba;
● Ɗaukar hannu don motsi mai sauƙi;
● Tankin rufe foda;
● Ƙarfe don kare bel da ƙafafun;
● Ƙananan saurin gudu, tsawon rayuwa da ƙananan amo;
● Takaddun shaida na CE yana samuwa;
● Ya dace da aikace-aikacen gida da masana'antu.
Samfura | Ƙarfi | Clinder | Gudu | Isar da Jirgin Sama | Matsin lamba | Tanki | NW | Girma | |
HP | KW | Dia(mm)*NO. | RPM | L/min | Bar | L | KG | MM | |
Saukewa: BDL-1051-30 | 0.8 | 0.55 | Φ51*1 | 1050 | 72 | 8 | 30 | 42 | 750x370x610 |
Saukewa: BDV-2051-70 | 2 | 1.5 | Φ51*2 | 950 | 170 | 8 | 50 | 50 | 800x380x700 |
Saukewa: BDV-2051-70 | 2 | 1.5 | Φ51*2 | 950 | 170 | 8 | 70 | 59 | 1000×340×740 |
Saukewa: BDV-2065-90 | 3 | 2.2 | Φ65*2 | 1100 | 200 | 8 | 90 | 69 | 1110×370×810 |
Saukewa: BDV-2065-110 | 3 | 2.2 | Φ65*2 | 1050 | 200 | 8 | 110 | 96 | 1190×420×920 |
BDW3065-150 | 4 | 3 | Φ65*3 | 980 | 360 | 8 | 150L | 112 | 1300x420x890 |
Saukewa: BDV-2090-160 | 5.5 | 4 | Φ90*2 | 900 | 0.48 | 8 | 160 | 136 | 1290×460×990 |
BDW-3080-180 | 5.5 | 4 | Φ80*3 | 950 | 859 | 8 | 180 | 159 | 1440×560×990 |
BDW-3090-200 | 7.5 | 5.5 | Φ90*3 | 1100 | 995 | 8 | 200 | 200 | 1400z530x950 |
BDW-3100-300 | 10 | 7.5 | Φ100*3 | 780 | 1600 | 8 | 300 | 350 | 1680x620x1290 |
BDW-3120-500 | 15 | 11 | Φ120*3 | 800 | 2170 | 8 | 500 | 433 | 1820x650x1400 |
Saukewa: BDL-1105-160 | 5.5 | 4 | Φ105*1+Φ55*1 | 800 | 630 | 12.5 | 160 | 187 | 1550x620x1100 |
Saukewa: BDV-2105-300 | 10 | 7.5 | Φ105*2+Φ55*2 | 750 | 1153 | 12.5 | 300 | 340 | 1630x630x1160 |
Saukewa: BDV-2105-500 | 10 | 7.5 | Φ105*2+Φ55*2 | 750 | 1153 | 12.5 | 500 | 395 | 1820x610x1290 |

1.Standard fitarwa kartani ko musamman launi kartani;
2.Honeycomb carton kuma yana samuwa.
3.Woden pallet ko akwatin katako yana samuwa.





Ta hanyar zabar Global-air, kun zaɓi ingantaccen ƙira, ƙirar ƙira daga kamfani wanda ke da gogewar kusan shekaru 20 a cikin masana'antar.Muna ba da sabis na kan layi na 24hours ta ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu siyarwa.
Dukkanin raka'o'in iska na duniya an shirya su don aiki.Wuta ɗaya kawai da haɗin bututun iska ɗaya, kuma kuna da iska mai tsafta, busasshiyar iska.Abokan hulɗar ku na duniya-iska za su yi aiki tare da ku, suna ba da mahimman bayanai da taimako, daga farko zuwa ƙarshe, tabbatar da shigar da kayan aikin ku da kuma ba da izini cikin aminci da nasara.
Ƙwararrun ƙwararrun iska na Duniya na iya ba da sabis na kan yanar gizo ko Cibiyar Sabis mai izini na gida.An kammala duk ayyukan sabis tare da cikakken rahoton sabis wanda aka ba abokin ciniki.Kuna iya tuntuɓar Kamfanin Global-air don neman tayin sabis.